Je, wewe ni Binti Mtetezi wa Haki za Binadamu na ungependa kusherehekea Siku ya Wanawake Duniani pamoja nasi???

Mtandao wa Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (THRDC) umeandaa Chakula cha Jioni cha pamoja (Dinner Gala) siku ya Jumapili tarehe 8 Machi 2020, ambapo Watetezi Vijana wa Kike wataweza kukutana na Wanawake Watetezi Mahiri na Wakongwe kwenye sekta ya Asasi za Kiraia nchini kupata ujuzi na kujadili maswala mtambuka kuhusu Utetezi wa Haki za Wanawake nchini na duniani.

Kushiriki, tafadhali tutumie HISTORIA YAKO FUPI YA UTETEZI WA HAKI ZA BINADAMU pamoja na MAJINA YAKO KAMILI na NAMBA YAKO YA SIMU ili tuweze kukutumia Mwaliko rasmi.

 

Wasiliana nasi kupitia;
• Barua Pepe: advocacy@thrdc.or.tz

• Simu: +255 769 642 208



4 Comments

  • Jackline Msaki

    Mwanamke ni kiumbe hodari na jasiri si dhaifu kwani kupitia mwanamke maendeleo makubwa huonekana katika jamii kuanzia ngazi inayooenaka kuwa ndogo kabisa ambayo ni familia.Na hivyo kupitia malezi ya mwanamke shupavu na makini mwenye kujali na kuwajibika katika familia hupelekea uzalishaji wa jamii yenye nguvu kazi imara yenye mawazo chanya ya kujenga jamii bora zaidi.
    Mwanamke ni shupavu,hapaswi kunyanyasika na kuonekana hafai.

  • Mustanira issa

    I would like to attend the event. So I can get exposure and experience toward human rights and gender issues

  • Salha Ally Mayawa

    Kwa majina naitwa Salha Ally.
    Nina umri wa miaka 25
    Nimemaliza kidato Cha nne mwaka 2011 shule ya sekondar Jamhury
    Mwaka 2013 mpaka 2019niliweza kufanya kazi za kujitolea katika shirika la la restless development kupitia mradi wa mabinti tushike hatam. Mradi ulikuwa unamuangalia Binti Alie nje ya shule umri 15_ 19. Nilikuwa Nina waeka kikundi na kuwapa elimu Rika Elimu ya Afya ya uzazi na makuzi, stadi za maisha, ujasiliamali na Elimu ya ukatili wa kijinsia na ukatili dhidi ya watoto
    Pia 2016 _ 2020 nimekuwa katika kamati ya watoto walio katika mazingira hatarishi . Kazi yetu Ni kuwatambua watoto walio katika hatar ya kupata maambukizi ya virusi vya ukimwi na kuwasimamia na kuwasaidia watoto walio katika mazingira hatarishi ya kupata vitendo vya ukatili wa kijinsia
    Nimekuwa nikisimamia kesi za ukatili na kuzitolea lipot kwa Afsa ustaw wa jamii kesi dhidi ya watoto na wanawake
    Nimekuwa nikiwawezesha wamama katika vikundi juu ya maswala ya ukatili dhidi ya wanawake na watoto
    Ninakikundi Cha mabinti tumekiunda mfumo wa vikoba ili kumuwezesha Binti kujitegemea ili aondokane na vitendo vya ukatili

  • Flavia Kulugira

    Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha dar es salaam (DUCE) napenda haki, nimesoma political science ndani nimejifunza human rights nazitambua na kuzisimamia haki za msingi bila uwoga, kuwaelimisha vijana wenzangu juu ya hakizao za msingi.

Comments are closed.